ราคา 4200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64615.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ เดอะนิช ตากสิน-วงเวียนใหญ่ (The Niche) | เดอะ นิช ตากสิน | The Niche Taksin

ดวงรัตน์
0941155012
2021-11-25 16:12:38.0
เลขที่ประกาศ: 377190
รายละเอียดเพิ่มเติม

Sub0213
ขาย The Niche Taksin ตากสิน วงเวียนใหญ่ พื้นที่ 65.95 ตร.ม.

ราคา 4,200,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง (ราคาคุยกันได้)

ชั้น 11(21ชั้น) พื้นที่ 65.95 ตร.ม.
2ห้องนอน 2ห้องน้ำ(ห้องน้ำใหญ่มีอ่างอาบน้ำและห้องกระจกแยกเป็นสัดส่วน)
1ห้องครัวแยก 1ห้องนั่งเล่น +ระเบียง
เป็นห้องหัวมุม ห้องนอนใหญ่วิวจะหันไปทางอนุเสาวรีย์พระเจ้าตากสิน ( วงเวียนใหญ่ )

มีแอร์3 เครื่องทำน้ำอุ่นและน้ำร้อน ผ้าม่าน มุ้งลวด เฟอร์นิเจอร์ห้องนั่งเล่น โซฟา ตู้เสื้อผ้า เตียงนอนทุกห้อง ชุดครัวครบ ระเบียงวิวฝั่งสาทร
ไม่รวมเครื่องใช้ไฟฟ้าอย่างอื่น
สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ
- Lobby
- สระว่ายน้ำ ,ฟิตเนส
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. และ กล้องวงจรปิด
- ประตู Key Card
- สวนหย่อมด้านบน ชั้น 21
- สนามเด็กเล่น
สถานที่ใกล้เคียงใกล้
- ทางด่วน(ด่านสาทร,สุรวงศ์,พระราม3) ,รถไฟฟ้า BTS วงเวียนใหญ่ ,รถไฟฟ้าใต้ดิน MRTท่าพระ ,MRT สายสีม่วงใต้ ( สายในอนาคต) , ICONSIAM ,
เดอะมอลล์ ท่าพระ ,สถานีรถไฟและท่าเรือวงเวียนใหญ่ ,ตลาดวงเวียนใหญ่ ,7-11, บิ๊กซี
ส่วนกลาง 35 บาทต่อตารางเมตร สิทธิ์ที่จอดรถ1คัน

**ขายพร้อมผู้พร้อมเช่าค่ะ ผู้ช่าก็มีแนวโน้มจะเช่าต่อไปอีกค่ะ เพราะลูกๆเรียนอยู่แถวนั้น สะดวกกับการเดินทางค่ะ ผู้เช่าดีมากค่ะ เช่ากันมาหลายปี ไม่เคยมีปัญหาติดขัด ** เหมาะที่ซื้อลงทุนมากค่ะ
**ในส่วนของผู้เช่า หากทางลูกค้าที่จะซื้อต้องการให้ย้ายออก ผู้เช่ายินดีที่จะย้ายออกนะคะ **
**ค่าเช่ารายเดือน 20,000 บาทค่ะ สัญญาที่ทำกับผู้เช่าคือปีต่อปีค่ะ**
สนใจติดดต่อ